Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 2 trong tổng số 2
    Số bài viết
    13

Xin hỏi vài thắc mắc nhỏ trong fm2012

Em đang chơi fm2012 v 12.0.2 thấy một số lỗi sau đây, bác nào biết xin chỉ giúp
    1) không được các clb khác mua cầu thủ dù vẫn hiện wmt, khó hiểu, chơi 3 mùa nhưng ko nhận được lời đề nghị nào?
    2) không thể dẫn dắt cùng lúc clb và đội tuyển quốc gia?
    3) làm sao để chống cầu thủ đòi chuyển đi (hồi fm10 có được một bác chỉ rồi nhưng lại quên mất)?
    4) làm sao để xin tăng tiền chuyển nhượng?
    Mong các bác nào chơi lâu năm kinh nghiệm xin chỉ giáo giúp em và e tin đây cũng là vài câu hỏi cũng được rất nhiều bạn quan tâm

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    922
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của quanbao Bài viết
    Em đang chơi fm2012 v 12.0.2 thấy một số lỗi sau đây, bác nào biết xin chỉ giúp
    1) không được các clb khác mua cầu thủ dù vẫn hiện wmt, khó hiểu, chơi 3 mùa nhưng ko nhận được lời đề nghị nào?
    2) không thể dẫn dắt cùng lúc clb và đội tuyển quốc gia?
    3) làm sao để chống cầu thủ đòi chuyển đi (hồi fm10 có được một bác chỉ rồi nhưng lại quên mất)?
    4) làm sao để xin tăng tiền chuyển nhượng?
    Mong các bác nào chơi lâu năm kinh nghiệm xin chỉ giáo giúp em và e tin đây cũng là vài câu hỏi cũng được rất nhiều bạn quan tâm
    ...1/ Wnt chỉ là có CLB đag cử ng` theo dõi cầu thủ của CLB mình,chứ ko fải là mua...và theo dõi thì chưa chắc gì bọn nó đã mún mua...
    3/ Chốg cầu thủ đòi chuyển đi thì cho nó đá nhìu vào rồi khen nó nhìu vào...Tuy nhiên theo mình thì nhữg cầu thủ đòi chuyển đi thì chả cần giữ làm gì,dù là côg thần hay ngôi sao cũg vậy...thà bán rùi rước thằg khác về,còn hơn là giữ thằg ko mún đá ko còn tâm huyết vs đội...
    4/ Xin tăg tiền chuyển nhượg thì vào Interact with Board nhé bạn...chọn fần Finance...có thể xin nâg % of transfer revenue,có ngĩa là % tiền bán cầu thủ sẽ dành cho việc chuyển nhượg và lươg thưởg (cái nì có thể xin max đc nhữg 125%), hoặc xin tăg transfer budget hoặc tăg payroll...

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới